พี่แม็คอยากได้วงจรรติดรีเลย์ถกระป๋องคันเล็กแบบเเรงๆเลย

ถาม- ตอบปัญหาเกียวกับ Elec. เช่น ทำวงจรไหนไม่ work, หรือจะให้หาวงจรอะไร post ข้อความทิ้งไว้ได้เลยครับ

Moderator: gang

ต๊ะ

พี่แม็คอยากได้วงจรรติดรีเลย์ถกระป๋องคันเล็กแบบเเรงๆเลย

โพสต์โดย ต๊ะ » 02/04/2008 9:03 pm

ผมอยากได้วงจรติดรีเลย์ใส่รถกระป๋องคันเล็ก คับไปดูในเวปก็มีเเต่ติด6ขา2ตัวแต่ผมอยากได้ติดเเรงๆกว่านี้พี่มีวิธีติดรีเลย์เพิ่มหรือยังไงเปล่าคับช่วยหาให้ผมทีจิ ขอบคุณคับ

lagolas.isz@hotmail.com :o

บุคคลทั่วไป

โพสต์โดย บุคคลทั่วไป » 03/02/2009 7:27 am

ดันครับ

ย้อนกลับไปยัง