จำหน่ายและให้คำปรึกษาเกี่ยวกับการใช้งานบอร์ดไมโครคอนโทรลเลอร์ Arduino, Shield for arduino, Module และ Sensor รุ่นต่างๆ

ขอแนะนำwebขายของonline

ใครมีบอร์ดเก่าๆไม่ได้ใช้เอามาเลกเปลี่ยนซื้อขายกันได้ที่นี่ครับ ( เฉพาะที่เกี่ยวข้องทางด้านอิเล็กทรอนิค )
mechatronic
Rookie
Rookie

ขอแนะนำwebขายของonline

โพสต์โดย mechatronic » 19/10/2011 5:40 pm

www.finloop.com

ตอนนี้ของที่ขายยังมีไม่มากเท่าไรแต่ตอนนี้กำลังUpdateอยู่เรื่อย ๆ นะครับ เชิญแวะเข้าไปเยี่ยมชมได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

ย้อนกลับไปยัง