จำหน่ายและให้คำปรึกษาเกี่ยวกับการใช้งานบอร์ดไมโครคอนโทรลเลอร์ Arduino, Shield for arduino, Module และ Sensor รุ่นต่างๆ

มีเซนเซอร์ตรวจจับแก๊สไหมครับ ผมหามานานแล้ว ทำโครงการครับ

ใครมีบอร์ดเก่าๆไม่ได้ใช้เอามาเลกเปลี่ยนซื้อขายกันได้ที่นี่ครับ ( เฉพาะที่เกี่ยวข้องทางด้านอิเล็กทรอนิค )
หวาดดีครับ

มีเซนเซอร์ตรวจจับแก๊สไหมครับ ผมหามานานแล้ว ทำโครงการครับ

โพสต์โดย หวาดดีครับ » 18/12/2009 6:00 pm

ถ้ามี ส่งเมลมาบอกหน่อยน่ครับ :D am-robotcontest@hotmail.com

ภาพประจำตัวสมาชิก
krai_var
Rookie
Rookie

โพสต์โดย krai_var » 29/05/2010 6:32 am

ผมก็หาอยู่ครับ

ย้อนกลับไปยัง